GRAPHIC DESIGN

Kazi zetu Zitakupa Muonekano mzuri huvutia wateja kabla hujasema neno.

Tunabuni kazi za kuvutia macho zinazoipa biashara yako sura ya kitaalamu:

  • Logo
  • Mabango na Banners
  • Business Cards
  • Vitambulisho vya PVC
  • Kadi za mwaliko
  • Kalenda
  • Vipeperushi
  • Nametags

Kila ubunifu unafanywa kulingana na mahitaji yako, kwa ubora wa hali ya juu na kwa wakati.

Tuambie unachohitaji, sisi tutakibuni kiwe cha kuvutia

HUDUMA NYINGINE TUNAZOTOA

  • HUDUMA YA BULK SMS

    Wafikie Wateja Wako Moja kwa Moja Kwenye Simu Zao kwa Sekunde Chache! Bulk SMS ndiyo njia ya haraka na ya uhakika zaidi ya kuwasiliana na wateja wako. Huduma hii inakuwezesha kutuma jumbe za matangazo, taarifa, au vikumbusho kwenda kwa mamia au maelfu ya watu kwa wakati mmoja. Ni huduma bora kwa wajasiriamali, shule, taasisi za…

  •  KUONGEZA FOLLOWERS

    Jenga Uaminifu na Mvuto wa Haraka Kwenye Akaunti Yako! Wateja wengi mtandaoni huangalia idadi ya wafuasi (followers) kabla ya kuamua kununua. Tunakusaidia kuongeza followers kwenye akaunti yako ya Instagram kwa haraka na kwa njia salama ili kuipa akaunti yako muonekano wa kiushindani na wenye ushawishi. Unapokuwa na followers wengi, wateja wapya wanajiamini zaidi kufanya biashara…

  • WEBSITE DESIGN

    “Duka Lako Lililowazi Masaa 24/7 Mtandaoni!” Katika ulimwengu wa leo wa kidijitali, tovuti si  anasa—ni anwani yako rasmi ya biashara. Tunakutengenezea tovuti ya kisasa, yenye kasi, na inayofanya kazi vizuri kwenye simu zote na kompyuta. Kwanini Utuchague Sisi? Tunatengeneza muonekano wa kipekee unaoendana na aina ya biashara yako. Inasomeka kwa urahisi kwenye Google (SEO Friendly)…

  • BRANDING YA BIASHARA

    “Acha Alama Isiyofutika na Tofautisha Biashara Yako na Washindani!” Branding nzuri ndiyo siri ya biashara zote kubwa duniani. Tunakusaidia kujenga utambulisho wa kipekee kuanzia kuchagua Jina la Biashara/Kampuni, kubuni Logo ya kisasa, kuandaa rangi za ushirika (brand colors), mpaka Mpango Kabambe wa Masoko (Marketing Strategy). Tunageuza wazo lako kuwa brand inayoeleweka, inayovutia, na inayotamanika sokoni….

  • BLOG DESIGN

    Kama unahitaji blog kwa ajili ya habari, matukio, au kutoa elimu na ujuzi ulionao, tunakujengea Blog ya kisasa na rahisi kuitumia. Blog zetu zinakuwa na muonekano wa kuvutia, zinapakia kwa kasi, na zimeandaliwa tayari kuingiza kipato kupitia matangazo (kama Google Adsense). Kwa nini utuchague? Tunakufundisha jinsi ya kuweka makala mwenyewe na tunahakikisha blog yako inaonekana…

  • KUTANGAZA BIASHARA

    Ogeza Mauzo Yako Mara Duafu kwa Kuwafikia Wateja Sahihi! Kuwepo mtandaoni pekee haitoshi kama watu hawajui unachouza. Timu yetu ya wataalamu wa masoko ya kidijitali ipo tayari kufanya utafiti na kurusha matangazo yatakayowafikia watu wanaohitaji huduma au bidhaa zako moja kwa moja. Tunakusaidia kupunguza gharama za matangazo huku ukipata matokeo makubwa na mauzo ya kutosha….